![](images/counter/3.png)
![](https://www.nonsamranlocal.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.nonsamranlocal.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.nonsamranlocal.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.nonsamranlocal.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.nonsamranlocal.go.th/images/counter/d7.png)
![](https://www.nonsamranlocal.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.nonsamranlocal.go.th/images/counter/d2.png)
ออนไลน์ : 14
หัวข้อ :: ออกเยี่ยมให้กำลังใจให้แก่ อปพร. อสม. โครงการป้องกันและลดอุบัติเหตุช่วงเทศการสงกรานต์ พ.ศ. 2567
นายถาวร นิยมนา นายกอบต.โนนสำราญ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ,ปลัด อบต. ,หัวหน้าฝ่าย และเจ้าพนักงานป้องกันฯ ออกเยี่ยมให้กำลังใจให้แก่ อปพร. อสม. ที่ปฏิบัติหน้าที่ในช่วงวันที่ 11-17 เมษายน 2567 โครงการป้องกันและลดอุบัติเหตุช่วงเทศการสงกรานต์ พ.ศ. 2567
![](upload/inset/20240417143159hsm4t2.png)
โพสโดย : ชณันชิดา วันที่ : 17 เมษายน 2567 View : 91
ข่าวประชาสัมพันธ์